Cộng đồng Blogger - Blogspot Việt Nam
Rất vui khi bạn ghé thăm Diễn đàn Cộng đồng Blogger Việt Nam
Chúc bạn vui vẻ và tìm được thông tin mong muốn!
Hãy đăng ký thành viên để góp sức xây dựng Cộng đồng Blogger Việt Nam đoàn kết, cùng phát triển nhá!

Join the forum, it's quick and easy

Rất vui khi bạn ghé thăm Diễn đàn Cộng đồng Blogger Việt Nam
Chúc bạn vui vẻ và tìm được thông tin mong muốn!
Hãy đăng ký thành viên để góp sức xây dựng Cộng đồng Blogger Việt Nam đoàn kết, cùng phát triển nhá!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
99 Số bài - 29%
72 Số bài - 21%
55 Số bài - 16%
31 Số bài - 9%
29 Số bài - 9%
15 Số bài - 4%
14 Số bài - 4%
10 Số bài - 3%
9 Số bài - 3%
6 Số bài - 2%
Latest topics
Poll
Statistics
Diễn Đàn hiện có 636 thành viênChúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Nhã VyTổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 503in 165 subjects

Go down
hi_approtrain

Hi!Simple- Chương Trình Tiếng ANH giao tiếp miễn phí  Empty Hi!Simple- Chương Trình Tiếng ANH giao tiếp miễn phí

3/10/2012, 1:44 am
Làm sao nâng cao kỹ năng tiếng Anh một cách nhanh chóng?!! Cơ hội đừng bỏ lỡ!

Vì muốn giỏi tiếng Anh, bạn “cày” ngày đêm với các chồng sách cao ngất, đăng ký học các lớp học tại các trung tâm ngoại ngữ…nhưng kết quả cuối cùng bạn vẫn thấy nản chí vì học chẳng vào. Và bạn thường tự hỏi mình rằng : “Sao tiếng Anh mình học hoài mà không giỏi được ?” – “Sao mình học tiếng Anh dỡ vậy?”.

Hi! Language School quy tụ một đội ngũ giáo viên quốc tế có chứng chỉ sư phạm CELTA, TEFL, TESOL, kiến thức chuyên môn và kinh nghiệm giảng dạy phong phú. Không chỉ am hiểu nhu cầu và những khó khăn đặc trưng trong việc học và sử dụng tiếng Anh của học viên người Việt, mỗi giáo viên còn rất tâm huyết, năng động và sáng tạo trong việc truyền đạt kiến thức đến học viên của mình.

Nếu bạn không tin hãy nhanh tay đăng ký tại số 9 PHAN KẾ BÍNH, quận 1, HCM để được miễn phí 2 khóa học nâng cao ngữ pháp Hi! Grammar và giao tiếp tiếng Anh Hi! Speak up.
Cả 2 khóa học này trị giá 2.400.000 VNĐ. Ưu tiên xếp lớp cho người đăng ký trước!